Sunday, November 12, 2017

Sunday, October 15, 2017

7th Pay Commission Pay Fixing Calculator for Regular Employees

Thursday, October 5, 2017

VASA TOWERS INAUGURATION 5.10.2017








Tuesday, October 3, 2017

VASA Towers Invites


அன்பார்ந்த கால்நடை உதவி மருத்துவ சகோதர சகோதரிகளே வணக்கம். தமிழ்நாடு கால்நடை உதவி மருத்துவர்கள் சங்கத்தால் கதவு எண் 21, அஷ்ட புஜம் ரோடு, சூளை, சென்னை முகவரியில் சுமார் 6400 சதுர அடி பரப்பில் மூன்று தளங்களைக் கொண்ட VASA TOWER கட்டிடம் நமது சங்கத்தின் முன்னாள் பொது செயலாளர் மரு.K.A..தண்டாயுதபாணி அவர்களால் 05.10.2017 வியாழன் அன்று காலை 10.45 முதல் 11.45 மணிக்குள் திறந்து வைக்கப்பட உள்ளது. சீரும் சிறப்போடும் நடைபெற உள்ளது. எளிமையாக நடைபெறவுள்ள வரலாற்று சிறப்பு மிக்க இவ்விழாவில் நமது கால்நடை மருத்துவ சொந்தங்கள் அனைவரும் பெருந்திரளாக கலந்து கொண்டு சிறப்பிக்க வேண்டுகிறோம். மாவட்ட சங்க நிர்வாகிகள் நமது சங்க உறுப்பினர்கள் அனைவருக்கும் தகவல் தெரிவிப்பதோடு, நமது சங்க முன்னாள் உறுப்பினர்களான ஓய்வு பெற்ற கால்நடை உதவி மருத்துவர்கள், ஓய்வு பெற்ற அலுவலர்கள் மற்றும் அனைத்து அலுவலர்களுக்கும் தகவல்களை பகிர்ந்து நமது சங்க குடும்ப விழாவில் கலந்துகொள்ள ஏற்பாடுகள் மேற்கொள்ள கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

                                                                                           பொது செயலாளர்,
                                                         தமிழ்நாடு கால்நடை உதவி மருத்துவர்கள் சங்கம்.

Thursday, July 27, 2017

Additional Directors Promotion

Wednesday, July 12, 2017

AH Schemes 2017-18

Monday, July 10, 2017

LI Meeting



Friday, April 28, 2017

CVS, SVS Are Self Drawing Officers

Wednesday, April 26, 2017

DACP Counselling

Friday, April 7, 2017

Surrender VAS Posting

CVS Order 1A

CVS Order 1